jobhai.com logoA Naukri Group company
loginLogin చేయండిHire Local Staff/hire

Logistics Freight Forwarder

salary 22,000 - 28,000 /నెల
company-logo
job companyUgaoo Agritech Private Limited
job location చీమసంద్ర, బెంగళూరు
job experienceగిడ్డంగి / లాజిస్టిక్స్ లో 1 - 4 ఏళ్లు అనుభవం
1 ఓపెనింగ్
full_time ఫుల్ టైమ్

కావాల్సిన Skills

Order Processing
Freight Forwarding

Job Highlights

qualification
12వ తరగతి పాస్, అంతకంటే ఎక్కువ
gender
Males Only
jobShift
6 days working | Day Shift
star
Job Benefits: Insurance, PF

Job వివరణ

We are looking for a Logistics Freight Forwarder to join our team at at Ugaoo Agritech Private Limited. This role involves managing storage, distribution, inventory, and items in a warehouse. You will work as an important part of the supply chain department. The position offers ₹22000 - ₹28000 and opportunities for career growth.

Key Responsibilities:

  • Manage goods, pack orders, and keep record of stocks and storage.

  • Oversee safety training of material handlers with handling/transporting of hazardous materials.

  • Identify and dispatch quality goods.

  • Ensure proper storage of items in the warehouse.

  • Ensure that labels for goods are updated accurately and that all goods and properties are stored in the correct location.

  • Ensure that all receipts are processed timely.

Job Requirements:

The minimum qualification for this role is 12th Pass and 1 - 4 years of experience. Strong organizational skills, time-management, and basic computer proficiency for inventory tracking are important for this role.

ఇతర details

  • It is a Full Time గిడ్డంగి / లాజిస్టిక్స్ job for candidates with 1 - 4 years of experience.

Logistics Freight Forwarder job గురించి మరింత

  1. ఈ Logistics Freight Forwarder job కు ఎవరు apply చేయవచ్చు?
    Ans : అభ్యర్థులు 12వ తరగతి పాస్, అంతకంటే ఎక్కువ అర్హత మరియు Order Processing, Freight Forwarding వంటి skills కలిగి ఉండాలి, ఇది Ugaoo Agritech Private Limited ఇచ్చే job కోసం.
  2. ఈ position లో ఎంత సంపాదించవచ్చు?
    Ans : ఈ position లో మీరు ₹22,000-₹28,000 నెలకు సంపాదించవచ్చు.
  3. ఈ job లో ఏ shiftఉన్నాయి?
    Ans : ఈ job లో Day shift ఉంది.
  4. ఈ job కోసం ఆఫీస్ కు వెళ్లాలా?
    Ans : అవును, అభ్యర్థులు Cheemasandra, Bangalore లోని ఆఫీస్ కు వెళ్లి పని చేయాలి.
  5. ఈ Logistics Freight Forwarder job లో ఎన్ని vacancies ఉన్నాయి?
    Ans : ఈ position కి 1 opening ఉంది.
  6. ఈ job కు ఏ అభ్యర్థులు అర్హులు?
    Ans : 12వ తరగతి పాస్, అంతకంటే ఎక్కువ అర్హత మరియు 1-4 సంవత్సరాల అనుభవం ఉన్న అభ్యర్థులు ఈ job కు అర్హులు. కేవలం పురుషులు అర్హులు.
  7. ఈ role లో మీరు ఏ పని చేయాలి?
    Ans : Logistics Freight Forwarder గా, మీరు Order Processing, Freight Forwarding వంటి skills కు సంబంధించిన పనులు చేయాలి.
  8. ఈ position యొక్క job location ఏమిటి?
    Ans : ఈ position యొక్క job location Cheemasandra, Bangalore.
  9. ఈ Logistics Freight Forwarder job కు సరైన అభ్యర్థి ఎవరు?
    Ans : Order Processing, Freight Forwarding వంటి skills మరియు 1-4 సంవత్సరాల అనుభవం ఉన్న అభ్యర్థి ఈ job కు సరైనవాడు.
  10. ఈ Logistics Freight Forwarder job ను మంచి అవకాశంగా ఏమి చేస్తుంది?
    Ans : ఇది మంచి అవకాశం ఎందుకంటే ఈ job కు ₹22,000-₹28,000 నెలకు జీతం ఉంది, ఇది ఒక Full Time job మరియు 1 openings ఉన్నాయి.
మరింత చదవండిdown-arrow

ఇతర details

Incentives

No

No. Of Working Days

6

Benefits

Insurance, PF

Skills Required

Freight Forwarding, Order Processing, logistics, vendor negotiation

Shift

Day

Contract Job

No

Salary

₹ 22000 - ₹ 28000

Contact Person

Akansha Khanna
Posted 2 రోజులు క్రితం
similar jobs

ఏకరీతి jobsకు Apply చేయండి

₹ 25,000 - 30,000 per నెల
Life Care Logistic Private Limited
ఆవలహళ్లి, బెంగళూరు
SkillsOrder Picking, Inventory Control, Stock Taking, Order Processing
కొత్త Job
5 ఓపెనింగ్
₹ 40,000 - 60,000 per నెల
Urban Company
కెఆర్ పురం, బెంగళూరు
గిడ్డంగి / లాజిస్టిక్స్ లో 0 - 6 ఏళ్లు అనుభవం
కొత్త Job
99 ఓపెనింగ్
₹ 40,000 - 60,000 per నెల
Urban Company
హోస్కోటె, బెంగళూరు
గిడ్డంగి / లాజిస్టిక్స్ లో 0 - 6 ఏళ్లు అనుభవం
కొత్త Job
99 ఓపెనింగ్
Get jobs matching your profile
From the list of relevant jobs near to you.
register-free-banner
Stay updated with your job applies
send-app-link
Apply on jobs on the go and recieve all your job application updates