jobhai.com logoA Naukri Group company
loginLogin చేయండిHire Local Staff/hire

Tally Operater

salary 17,000 - 20,000 /నెల
company-logo
job companyMetal-9 Fabrication Works
job location కొంపల్లి, హైదరాబాద్
job experienceఅకౌంటెంట్ లో 2 - 5 ఏళ్లు అనుభవం
1 ఓపెనింగ్
full_time ఫుల్ టైమ్

కావాల్సిన Skills

Audit
Balance Sheet
Book Keeping
Cash Flow
GST
MS Excel
Tally
Tax Returns

Job Highlights

qualification
గ్రాడ్యుయేట్, అంత కంటే ఎక్కువ
gender
All genders
jobShift
09:00 AM - 06:00 PM | 6 days working
star
PAN Card, Aadhar Card, Bank Account

Job వివరణ

We are looking for an experienced Office Administrator & Accounts Executive to handle daily financial transactions, track inventory, and oversee general office operations. The ideal candidate must be highly organized, possess strong Tally expertise, and exhibit a proactive approach to managing stock and administrative tasks. [1, 2]

Key Responsibilities

  • Accounting: Manage daily bookkeeping, invoicing, ledger maintenance, and financial records.

  • Tally Management: Handle all accounting entries, vouchers, and reporting using Tally software.

  • Inventory Control: Monitor and record stock inflow and outflow of raw materials and finished modular products.

  • Office Operations: Oversee day-to-day administrative tasks, documentation, and office coordination.

  • Reporting: Prepare weekly and monthly reports on expenses, sales, and stock levels for management.

  • Vendor Coordination: Assist in coordinating with suppliers and tracking delivery schedules.

ఇతర details

  • It is a Full Time అకౌంటెంట్ job for candidates with 2 - 5 years of experience.

Tally Operater job గురించి మరింత

  1. ఈ Tally Operater job కు ఎలాంటి skills మరియు అనుభవం అవసరం?
    Ans : ఈ job కు apply చేయడానికి, అభ్యర్థులు Audit, Balance Sheet, Book Keeping, Cash Flow, GST, MS Excel, Tally, Tax Returns వంటి skills తో పాటు 2-5 సంవత్సరాల అనుభవం కలిగి ఉండాలి.
  2. ఈ role లో జీతం మరియు job type ఏమిటి?
    Ans : ఈ job కు జీతం ₹17,000-₹20,000 నెలకు ఉంటుంది. ఇది ఒక Full Time job.
  3. ఈ Tally Operater job యొక్క work schedule ఏమిటి?
    Ans : ఈ job కు 6 days పని రోజులు ఉన్నాయి మరియు టైమింగ్స్ 09:00 AM - 06:00 PM ఉన్నాయి.
  4. ఈ job కోసం ఆఫీస్ కు వెళ్లాలా?
    Ans : అవును, అభ్యర్థులు Kompally, Hyderabad లోని ఆఫీస్ కు వెళ్లి పని చేయాలి.
  5. ఈ Tally Operater job లో ఎన్ని vacancies ఉన్నాయి?
    Ans : ఈ position కి 1 opening ఉంది.
  6. ఈ job అన్ని genders కు అందుబాటులో ఉందా?
    Ans : అవును, ఈ job పురుషులు మరియు మహిళలు ఇద్దరికీ అందుబాటులో ఉంది.
  7. ఈ Tally Operater job యొక్క ముఖ్య బాధ్యతలు ఏమిటి?
    Ans : Tally Operater గా, ముఖ్య బాధ్యతలు Audit, Balance Sheet, Book Keeping, Cash Flow, GST, MS Excel, Tally, Tax Returns వంటి skills ను కలిగి ఉంటాయి. ఈ role అకౌంటెంట్ category లో భాగం.
  8. ఈ position యొక్క job location ఏమిటి?
    Ans : ఈ position యొక్క job location Kompally, Hyderabad.
  9. ఈ Tally Operater job కు సరైన అభ్యర్థి ఎవరు?
    Ans : Audit, Balance Sheet, Book Keeping, Cash Flow, GST, MS Excel, Tally, Tax Returns వంటి skills మరియు 2-5 సంవత్సరాల అనుభవం ఉన్న అభ్యర్థి ఈ job కు సరైనవాడు.
  10. ఈ Tally Operater job ను మంచి అవకాశంగా ఏమి చేస్తుంది?
    Ans : ఇది మంచి అవకాశం ఎందుకంటే ఈ job కు ₹17,000-₹20,000 నెలకు జీతం ఉంది, ఇది ఒక Full Time job మరియు 1 openings ఉన్నాయి.
అభ్యర్థులు మరింత సమాచారం కోసం HRకు call చేయవచ్చు.
మరింత చదవండిdown-arrow

ఇతర details

Incentives

No

No. Of Working Days

6

Skills Required

Book Keeping, Cash Flow, Tally, GST, MS Excel, Audit, Balance Sheet, Tax Returns

Contract Job

No

Salary

₹ 17000 - ₹ 20000

Contact Person

Murali Mohan
Posted 2 రోజులు క్రితం
similar jobs

ఏకరీతి jobsకు Apply చేయండి

₹ 17,000 - 22,000 per నెల
S R Automations
జీడిమెట్ల, హైదరాబాద్
SkillsBook Keeping, Tally, GST, TDS, Cash Flow, Tax Returns, MS Excel, Balance Sheet
1 ఓపెనింగ్
₹ 20,000 - 30,000 per నెల
Av Enterprises
మల్లంపేట్, హైదరాబాద్
SkillsTally, TDS, Balance Sheet, Taxation - VAT & Sales Tax, GST, Cash Flow, Book Keeping, MS Excel, Tax Returns, Audit
2 ఓపెనింగ్
₹ 20,000 - 45,000 per నెల
Horizon Softech Inc
రసూల్‌పుర, హైదరాబాద్
అకౌంటెంట్ లో 2 - 5 ఏళ్లు అనుభవం
1 ఓపెనింగ్
Get jobs matching your profile
From the list of relevant jobs near to you.
register-free-banner
Stay updated with your job applies
send-app-link
Apply on jobs on the go and recieve all your job application updates