jobhai.com logoA Naukri Group company
loginLogin చేయండిHire Local Staff/hire

Field Sales Officer

salary 15,000 - 35,000 /నెల
company-logo
job companyHouse Link 360
job location పోరూర్, చెన్నై
job experienceఫీల్డ్ అమ్మకాలు లో 0 - 6+ ఏళ్లు అనుభవం
66 ఓపెనింగ్
full_time ఫుల్ టైమ్

కావాల్సిన Skills

Lead Generation
CRM Software
Area Knowledge
Wiring
Product Demo

Job Highlights

sales
Sales Type: BPO
qualification
12వ తరగతి పాస్, అంతకంటే ఎక్కువ
gender
Males Only
jobShift
09:00 AM - 06:00 PM | 6 days working
star
Job Benefits: Meal, Insurance, PF, Medical Benefits
star
Bike, Smartphone, 2-Wheeler Driving Licence

Job వివరణ

We are looking for a Field Sales Officer to join our team at House Link 360. The role requires candidates who are skilled in building customer relationships, following up on leads, and maximizing sales opportunities. Identify prospects and develop sales strategies to drive business growth. The position offers an in-hand salary of ₹15,000 - ₹35,000 and prospects of growth.

Key Responsibilities:

  • Close sales through various methods like cold calling, presentations, and door-to-door visits.
  • Build strong customer relationships and meet sales targets.
  • Research and develop creative sales strategies to boost results.
  • Report performance metrics and feedback to management regularly.
  • Maintain and grow the client database effectively.

Job Requirements:

The minimum qualification for this role is 12th Pass and 0 - 6+ years of experience. Familiarity with different sales techniques is a must. Applicants should also have good communication, negotiation, and interpersonal skills. Proficiency in computer use and the ability to utilize technology effectively are essential.

ఇతర details

  • It is a Full Time ఫీల్డ్ అమ్మకాలు job for candidates with 0 - 6+ years Experience.

Field Sales Officer job గురించి మరింత

  1. ఈ Field Sales Officer job కు ఎలాంటి skills మరియు అనుభవం అవసరం?
    Ans : ఈ job కు apply చేయడానికి, అభ్యర్థులు Lead Generation, CRM Software, Area Knowledge, Wiring, Product Demo వంటి skills తో పాటు 0-7 సంవత్సరాల అనుభవం కలిగి ఉండాలి.
  2. ఈ role లో జీతం మరియు job type ఏమిటి?
    Ans : ఈ job కు జీతం ₹15,000-₹35,000 నెలకు ఉంటుంది. ఇది ఒక Full Time job.
  3. ఈ Field Sales Officer job యొక్క work schedule ఏమిటి?
    Ans : ఈ job కు 6 days పని రోజులు ఉన్నాయి మరియు టైమింగ్స్ 09:00 AM - 06:00 PM ఉన్నాయి.
  4. ఈ job కోసం ఆఫీస్ కు వెళ్లాలా?
    Ans : అవును, అభ్యర్థులు Porur, Chennai లోని ఆఫీస్ కు వెళ్లి పని చేయాలి.
  5. ఈ Field Sales Officer job లో ఎన్ని vacancies ఉన్నాయి?
    Ans : ఈ position కి 66 openings ఉన్నాయి.
  6. ఈ job కు ఏ అభ్యర్థులు అర్హులు?
    Ans : 12వ తరగతి పాస్, అంతకంటే ఎక్కువ అర్హత మరియు 0-7 సంవత్సరాల అనుభవం ఉన్న అభ్యర్థులు ఈ job కు అర్హులు. కేవలం పురుషులు అర్హులు.
  7. ఈ Field Sales Officer job యొక్క ముఖ్య బాధ్యతలు ఏమిటి?
    Ans : Field Sales Officer గా, ముఖ్య బాధ్యతలు Lead Generation, CRM Software, Area Knowledge, Wiring, Product Demo వంటి skills ను కలిగి ఉంటాయి. ఈ role ఫీల్డ్ అమ్మకాలు category లో భాగం.
  8. ఈ position యొక్క job location ఏమిటి?
    Ans : ఈ position యొక్క job location Porur, Chennai.
  9. ఈ Field Sales Officer job కు సరైన అభ్యర్థి ఎవరు?
    Ans : Lead Generation, CRM Software, Area Knowledge, Wiring, Product Demo వంటి skills మరియు 0-7 సంవత్సరాల అనుభవం ఉన్న అభ్యర్థి ఈ job కు సరైనవాడు.
  10. ఈ Field Sales Officer job ను మంచి అవకాశంగా ఏమి చేస్తుంది?
    Ans : ఇది మంచి అవకాశం ఎందుకంటే ఈ job కు ₹15,000-₹35,000 నెలకు జీతం ఉంది, ఇది ఒక Full Time job మరియు 66 openings ఉన్నాయి.
అభ్యర్థులు మరింత సమాచారం కోసం HRకు call చేయవచ్చు.
మరింత చదవండిdown-arrow

ఇతర details

Incentives

No

No. Of Working Days

6

Benefits

Meal, Insurance, PF, Medical Benefits

Skills Required

Lead Generation, Product Demo, Wiring, Area Knowledge, CRM Software

Contract Job

No

Salary

₹ 15000 - ₹ 35000

English Proficiency

Yes

Contact Person

Gokul
Posted 10+ days ago
similar jobs

ఏకరీతి jobsకు Apply చేయండి

₹ 20,000 - 80,000 per నెల *
Madras City Properties.com
మధురవాయల్, చెన్నై
SkillsWiring, ,, Lead Generation, Area Knowledge, Real Estate INDUSTRY, Product Demo
కొత్త Job
Incentives included
25 ఓపెనింగ్
₹ 17,000 - 55,000 per నెల *
Calibehr
మధురవాయల్, చెన్నై
SkillsLoan/ Credit Card INDUSTRY, ,
కొత్త Job
Incentives included
51 ఓపెనింగ్
₹ 22,000 - 25,000 per నెల
Nk Medical Technologies
పోరూర్, చెన్నై
SkillsProduct Demo, Area Knowledge, Lead Generation, Wiring
కొత్త Job
10 ఓపెనింగ్
Get jobs matching your profile
From the list of relevant jobs near to you.
register-free-banner
Stay updated with your job applies
send-app-link
Apply on jobs on the go and recieve all your job application updates