jobhai.com logoA Naukri Group company
loginLogin చేయండిHire Local Staff/hire

Performance Marketing Associate

salary 15,000 - 35,000 /నెల
company-logo
job companyAgile Ai Tech Private Limited
job location కుర్లా (ఈస్ట్), ముంబై
job experienceడిజిటల్ మార్కెటింగ్ లో 6 - 36 నెలలు అనుభవం
5 ఓపెనింగ్
full_time ఫుల్ టైమ్

కావాల్సిన Skills

Google Analytics
Google AdWords
Digital Campaigns

Job Highlights

qualification
గ్రాడ్యుయేట్, అంత కంటే ఎక్కువ
gender
All genders
jobShift
5 days working | Day Shift
star
Job Benefits: Insurance, PF, Medical Benefits

Job వివరణ

Key Responsibilities:

✅ Plan, execute, and optimize Google Ads & Meta Ads campaigns
✅ Manage campaign budgets and improve ROI/ROAS
✅ Monitor key metrics like CPL, CPA, CTR, CPC, and conversion rates
✅ Perform keyword research, audience targeting, and competitor analysis
✅ Create and test ad copies, creatives, and campaign strategies
✅ Track campaign performance using Google Analytics and reporting tools
✅ Optimize landing pages and conversion funnels
✅ Prepare performance reports with actionable insights
✅ Collaborate with content and design teams for campaign execution


Required Skills:

🔹 Hands-on experience with Google Ads & Meta Ads Manager
🔹 Knowledge of paid marketing campaigns and lead generation
🔹 Understanding of SEO/SEM fundamentals
🔹 Basic knowledge of Google Analytics (GA4)
🔹 Strong analytical and problem-solving skills
🔹 Ability to optimize campaigns based on data

ఇతర details

  • It is a Full Time డిజిటల్ మార్కెటింగ్ job for candidates with 6 months - 3 years of experience.

Performance Marketing Associate job గురించి మరింత

  1. ఈ Performance Marketing Associate job కు ఎలాంటి skills మరియు అనుభవం అవసరం?
    Ans : ఈ job కు apply చేయడానికి, అభ్యర్థులు Google Analytics, Google AdWords, Digital Campaigns వంటి skills తో పాటు 1-3 సంవత్సరాల అనుభవం కలిగి ఉండాలి.
  2. ఈ position లో ఎంత సంపాదించవచ్చు?
    Ans : ఈ position లో మీరు ₹15,000-₹35,000 నెలకు సంపాదించవచ్చు.
  3. ఈ job లో ఏ shiftఉన్నాయి?
    Ans : ఈ job లో Day shift ఉంది.
  4. ఈ job కోసం ఆఫీస్ కు వెళ్లాలా?
    Ans : అవును, అభ్యర్థులు Kurla (East), Mumbai లోని ఆఫీస్ కు వెళ్లి పని చేయాలి.
  5. ఈ Performance Marketing Associate job లో ఎన్ని vacancies ఉన్నాయి?
    Ans : ఈ position కి 5 openings ఉన్నాయి.
  6. ఈ job అన్ని genders కు అందుబాటులో ఉందా?
    Ans : అవును, ఈ job పురుషులు మరియు మహిళలు ఇద్దరికీ అందుబాటులో ఉంది.
  7. ఈ role లో మీరు ఏ పని చేయాలి?
    Ans : Performance Marketing Associate గా, మీరు Google Analytics, Google AdWords, Digital Campaigns వంటి skills కు సంబంధించిన పనులు చేయాలి.
  8. ఈ position యొక్క job location ఏమిటి?
    Ans : ఈ position యొక్క job location Kurla (East), Mumbai.
  9. ఈ Performance Marketing Associate job కు సరైన అభ్యర్థి ఎవరు?
    Ans : Google Analytics, Google AdWords, Digital Campaigns వంటి skills మరియు 1-3 సంవత్సరాల అనుభవం ఉన్న అభ్యర్థి ఈ job కు సరైనవాడు.
  10. ఈ Performance Marketing Associate job ను మంచి అవకాశంగా ఏమి చేస్తుంది?
    Ans : ఇది మంచి అవకాశం ఎందుకంటే ఈ job కు ₹15,000-₹35,000 నెలకు జీతం ఉంది, ఇది ఒక Full Time job మరియు 5 openings ఉన్నాయి.
అభ్యర్థులు మరింత సమాచారం కోసం HRకు call చేయవచ్చు.
మరింత చదవండిdown-arrow

ఇతర details

Incentives

No

No. Of Working Days

5

Benefits

PF, Insurance, Medical Benefits

Skills Required

Google Analytics, Google AdWords, Digital Campaigns, facebook adwords, SEM, Performance Excutive

Shift

Day

Contract Job

No

Salary

₹ 15000 - ₹ 35000

Contact Person

Supriya

ఇంటర్వ్యూ అడ్రస్

Kurla East Kamgar Nagar, Kurla (East), Mumbai
Posted 2 రోజులు క్రితం
similar jobs

ఏకరీతి jobsకు Apply చేయండి

₹ 22,000 - 39,000 per నెల
Rv Enterprises
అంధేరి (ఈస్ట్), ముంబై
SkillsGoogle AdWords, SEO, Social Media, Digital Campaigns, Google Analytics
కొత్త Job
5 ఓపెనింగ్
₹ 15,000 - 35,000 per నెల
Abwcurious (opc) Private Limited
పోవై, ముంబై
SkillsSocial Media, Google AdWords, Google Analytics
కొత్త Job
2 ఓపెనింగ్
₹ 15,000 - 18,000 per నెల
Zodex Fashion
దాదర్ (వెస్ట్), ముంబై
SkillsSocial Media
కొత్త Job
1 ఓపెనింగ్
Get jobs matching your profile
From the list of relevant jobs near to you.
register-free-banner
Stay updated with your job applies
send-app-link
Apply on jobs on the go and recieve all your job application updates