jobhai.com logoA Naukri Group company
loginLogin చేయండిHire Local Staff/hire

Customer Service Executive

salary Not Disclosed
company-logo
job companyTata Capital Finance Limited
job location Deoband, సహారన్‌పూర్
job experienceకస్టమర్ మద్దతు / టెలికాలర్ లో 1 - 6+ ఏళ్లు అనుభవం
1 ఓపెనింగ్
full_time ఫుల్ టైమ్

Job Highlights

qualification
అన్ని విద్యాస్థాయిలు
gender
All genders
jobShift
5 days working | Day Shift

Job వివరణ

Customer Service Executive - Wheels - Saharanpur - Balaji Tower - CSE - Responsible for handling customer queries and providing support related to wheels or automotive products. - Role involves direct interaction with customers to resolve issues and ensure customer satisfaction. - Requires good communication skills and ability to manage customer relationships effectively. - The position is based in Saharanpur, indicating a local customer support role. - No specific experience, skills, or educational qualifications are mentioned, implying openness to a broad range of candidates. - The job is likely full-time and office-based given the detailed location information.

ఇతర details

  • It is a Full Time కస్టమర్ మద్దతు / టెలికాలర్ job for candidates with 1 - 6+ years Experience.

Customer Service Executive job గురించి మరింత

  1. ఈ Customer Service Executive job కు అర్హత ప్రమాణాలు ఏమిటి?
    Ans : అభ్యర్థులు అన్ని విద్యాస్థాయిలు అర్హత, 1-7 సంవత్సరాల అనుభవం కలిగి ఉండాలి, ఇది Tata Capital Finance Limited ఇచ్చే job, Deoband, Saharanpur లో ఉంది.
  2. ఈ Customer Service Executive job కు ఎంత జీతం ఉంటుంది?
    Ans : Salary details will be shared during the hiring process.
  3. ఈ job లో ఏ shiftఉన్నాయి?
    Ans : ఈ job లో Day shift ఉంది.
  4. ఈ job కోసం ఆఫీస్ కు వెళ్లాలా?
    Ans : అవును, అభ్యర్థులు Deoband, Saharanpur లోని ఆఫీస్ కు వెళ్లి పని చేయాలి.
  5. ఈ Customer Service Executive job లో ఎన్ని vacancies ఉన్నాయి?
    Ans : ఈ position కి 1 opening ఉంది.
  6. ఈ job అన్ని genders కు అందుబాటులో ఉందా?
    Ans : అవును, ఈ job పురుషులు మరియు మహిళలు ఇద్దరికీ అందుబాటులో ఉంది.
  7. ఈ position యొక్క job location ఏమిటి?
    Ans : ఈ position యొక్క job location Deoband, Saharanpur.
  8. ఈ Customer Service Executive job ను మంచి అవకాశంగా ఏమి చేస్తుంది?
    Ans : The employer has not disclosed the salary for this role, but it is a Full Time opportunity with 1 opening.
మరింత చదవండిdown-arrow

Contact Person

TATA CAPITAL FINANCE LIMITED
Posted 6 రోజులు క్రితం
similar jobs

ఏకరీతి jobsకు Apply చేయండి

₹ 23,000 - 50,000 per నెల *
Deep Life Savers
ఇంటి నుండి పని
SkillsDomestic Calling, ,, B2B Sales INDUSTRY, Computer Knowledge
Incentives included
50 ఓపెనింగ్
Get jobs matching your profile
From the list of relevant jobs near to you.
register-free-banner
Stay updated with your job applies
send-app-link
Apply on jobs on the go and recieve all your job application updates