jobhai.com logoA Naukri Group company
loginLogin చేయండిHire Local Staff/hire

3D Interior Designer And Social Media Marketing

salary 20,000 - 20,000 /నెల
company-logo
job company3nadh Infra Private Limited
job location ఎల్ఐసి కాలనీ, విజయవాడ
job experienceవాస్తుశిల్పి లో 1 - 3 ఏళ్లు అనుభవం
5 ఓపెనింగ్
full_time ఫుల్ టైమ్

కావాల్సిన Skills

SketchUp
Site Survey
Revit
Interior Design
AutoCAD
3D Modelling
PhotoShop

Job Highlights

qualification
డిప్లొమా, అంత కంటే ఎక్కువ
gender
All genders
jobShift
09:00 AM - 05:00 PM | 6 days working

Job వివరణ

🚨 WE’RE HIRING | 3D INTERIOR DESIGNER AND SOCIAL MEDIA MARKETING

3 Nadh Infra Pvt. Ltd. | Vijayawada, Andhra Pradesh

We are looking for a creative and detail-oriented Interior Designer with strong knowledge of Social Media & Digital Content Creation to join our team.

🔹 Position

Interior Designer AND Social Media Marketing

🔹 Experience

1+ Year

🔹 Key Responsibilities

• Develop creative interior design concepts and layouts

• Prepare 2D drawings and basic 3D visualizations

• Create engaging social media posts, reels and project content

• Manage Instagram, Facebook and Pinterest content

• Design creatives using Canva or similar tools

• Coordinate with clients and internal teams

• Stay updated with current interior design and social media trends

🔹 Required Skills

AutoCAD | SketchUp | 3D Visualization | Canva | Social Media Management | Content Creation | Communication Skills

💰 Salary:20,000 + INCENTIVES

📍 Location: Vijayawada, Andhra Pradesh

🕙 Interview Timings: 10:00 AM – 4:00 PM

📩 How to Apply

Interested candidates can share their updated CV via WhatsApp or Email.

📱 WhatsApp: 9959032662

📧 Email: 3nadhn@gmail.com

👩‍💼 HR Contact: Rajeswari

Join 3 Nadh Infra Pvt. Ltd. and build your career with a growing team.

ఇతర details

  • It is a Full Time వాస్తుశిల్పి job for candidates with 1 - 3 years of experience.

3D Interior Designer And Social Media Marketing job గురించి మరింత

  1. ఈ 3D Interior Designer And Social Media Marketing job కు ఎలాంటి skills మరియు అనుభవం అవసరం?
    Ans : ఈ job కు apply చేయడానికి, అభ్యర్థులు SketchUp, Site Survey, Revit, Interior Design, AutoCAD, 3D Modelling, PhotoShop వంటి skills తో పాటు 1-3 సంవత్సరాల అనుభవం కలిగి ఉండాలి.
  2. ఈ 3D Interior Designer And Social Media Marketing job కు ఎంత జీతం ఉంటుంది?
    Ans : ఈ Full Time role కు జీతం ₹20,000 నెలకు ఉంటుంది.
  3. ఈ job యొక్క పని రోజులు మరియు టైమింగ్స్ ఏమిటి?
    Ans : ఈ job కు 6 days పని రోజులు ఉన్నాయి మరియు టైమింగ్స్ 09:00 AM - 05:00 PM ఉన్నాయి.
  4. ఈ job కోసం ఆఫీస్ కు వెళ్లాలా?
    Ans : అవును, అభ్యర్థులు LIC Colony, Vijayawada లోని ఆఫీస్ కు వెళ్లి పని చేయాలి.
  5. ఈ position కి ఎన్ని openings ఉన్నాయి?
    Ans : ఈ position కి 5 openings ఉన్నాయి.
  6. ఈ job అన్ని genders కు అందుబాటులో ఉందా?
    Ans : అవును, ఈ job పురుషులు మరియు మహిళలు ఇద్దరికీ అందుబాటులో ఉంది.
  7. 3D Interior Designer And Social Media Marketing బాధ్యతలు ఏమిటి?
    Ans : 3D Interior Designer And Social Media Marketing గా, మీ పని SketchUp, Site Survey, Revit, Interior Design, AutoCAD, 3D Modelling, PhotoShop వంటి skills కు సంబంధించినది. ఈ role వాస్తుశిల్పి category లో భాగం.
  8. ఈ job ఎక్కడ ఉంది?
    Ans : ఈ job LIC Colony, Vijayawada లో ఉంది.
  9. ఈ job కు ఎలాంటి అభ్యర్థి సరిపోతాడు?
    Ans : SketchUp, Site Survey, Revit, Interior Design, AutoCAD, 3D Modelling, PhotoShop వంటి skills మరియు 1-3 సంవత్సరాల అనుభవం ఉన్న అభ్యర్థి ఈ job కు సరిపోతాడు.
  10. ఈ 3D Interior Designer And Social Media Marketing job కు apply ఎందుకు చేయాలి?
    Ans : ఈ job కు ₹20,000 నెలకు జీతం ఉంది, ఇది ఒక Full Time అవకాశం మరియు 5 openings ఉన్నాయి.
అభ్యర్థులు మరింత సమాచారం కోసం HRకు call చేయవచ్చు.
మరింత చదవండిdown-arrow

ఇతర details

Incentives

No

No. Of Working Days

6

Skills Required

3D Modelling, AutoCAD, Interior Design, PhotoShop, Site Survey, Revit, SketchUp

Contract Job

No

Salary

₹ 20000 - ₹ 20000

Contact Person

Trinadh Nanduri

ఇంటర్వ్యూ అడ్రస్

210, 54-18-1/4, Sri Satya Towers,Prashanti nagar,opp Govt ITI college, LIC Colony, Vijayawada
Posted 3 రోజులు క్రితం
Get jobs matching your profile
From the list of relevant jobs near to you.
register-free-banner
Stay updated with your job applies
send-app-link
Apply on jobs on the go and recieve all your job application updates